JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UJENZI NA UCHUKUZI (7N
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MAFANIKIO YA TBA KATIKA KIPINDI CHA
MIAKA MIWILI YA UONGOZI WA MHE. RAIS
SAMIA SULUHU HASSAN
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Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan
akikata utepe kuashiria ufunguzi wa nyumba 644 zilizojengwa na Wakala wa
Majengo Tanzania (TBA) katika eneo la Magomeni Kota Jijini Dar es Salaam
wakati wa Hafla ya Ufunguzi Machi 23, 2022.
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Muonekano wa nyumba za makazi za Magomeni Kota zilizofunguliwa na Rais
wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan
Machi 23, 2022.
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Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan
akisogeza kitambaa kuashiria uwekaji wa jiwe la msingi kwenye Mradi wa
Ujenzi wa Jengo la Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Mbeya Agosti 05, 2022. Jengo
hilo limebuniwa na linajengwa na TBA kama Mkandarasi.

Jengo la Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Mbeya lililowekwa jiwe la msingi na Rais wa
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan Agosti
05, 2022. Jengo hilo limebuniwa na linajengwa na TBA kama Mkandarasi.
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Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan
akisogeza kitambaa kuashiria uwekaji wa jiwe la msingi kwenye Mradi wa Ujenzi
wa Kituo cha Pamoja cha Forodha (OSBP) Kasumulu mpakani mwa Tanzania
na Malawi Agosti 07, 2022. Katika Mradi huo TBA ni Mshauri Elekezi kwa
kushirikiana na Kampuni ya Engineering Consultant Group (ECG) kutoka Misri.

Muonekano wa Mradi wa Ujenzi wa Kituo cha Pamoja cha Forodha (OSBP)
Kasumulu mpakani mwa Tanzania na Malawi. TBA inatekeleza mradi
huo kama Mshauri Elekezi kwa kushirikiana na Kampuni ya Engineering
Consultant Group (ECG) kutoka Misri.
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Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan
akipokea wasilisho la ubunifu wa majengo ya Hospitali ya Rufaa ya Kanda -
Chato kutoka kwa Mtendaji Mkuu wa TBA, Arch. Daud Kondoro Oktoba 15,
2022 wakati alipofanya ziara ya kutembelea Hospitali hiyo ambayo majengo
yake yamebuniwa na kujengwa na TBA.

Muonekano wa Hospitali ya Rufaa ya Kanda — Chato ambayo ilitembelewa na
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan
Oktoba 15, 2022. Majengo ya Hospitali hiyo yamebuniwa na kujengwa na
TBA.
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Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan
akisogeza kitambaa kuashiria Ufunguzi wa Vihenge vya kisasa na Maghala ya
kuhifadhia nafaka Novemba 22, 2022 Babati Mkoani Manyara. Utekelezaji wa
Mradi huo umesimamiwa na TBA.

Muonekano wa Vihenge vya kisasa na Maghala ya kuhifadhia nafaka
yaliyofunguliwa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt.
Samia Suluhu Hassan Novemba 22, 2022 Mkoani Manyara.
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Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt Philip
Isdor Mpango akikata utepe kuashiria Uzinduzi wa Jengo la Huduma ya Afya
ya Mama na Mtoto katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Mwanza, Sekou
Toure wakati wa Hafla ya Uzinduzi Septemba 13, 2022. Jengo hilo limebuniwa
na kujengwa na TBA.

SEROU-TOURE RAH

Jengo la Huduma ya Afya ya Mama na Mtoto katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa
wa Mwanza, Sekou Toure lililobuniwa na kujengwa na TBA kama Mkandarasi
na Mshauri Elekezi.
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Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt Philip Isdor
Mpango akipiga makofi mara baada ya kusogeza kitambaa kuashiria uwekaji wa
jiwe la msingi kwenye Mradi wa Ujenzi wa Nyumba 3,500 za Makazi ya Watumishi
wa Umma katika eneo la Nzuguni ‘B’ Jijini Dodoma Novemba 30, 2022.
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Muonekano wa nyumba zinazojengwa kwenye Mradi wa Ujenzi wa Nyumba
3,500 za Makazi ya Watumishi wa Umma katika eneo la Nzuguni ‘B’ Jijini
Dodoma ambao unatekelezwa na TBA kama Mkandarasi na Mshauri Elekezi.
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Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Kassim Majaliwa
Majaliwa (Mb) akipokea wasilisho la Mradi wa Ujenzi wa Jengo la Ofisi ya Rais,
Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora kutoka kwa Mtendaji Mkuu
wa TBA, Arch. Daud Kondoro kabla ya kuweka jiwe la msingi la ujenzi wa Ofisi
za Wizara zote kwenye Mji wa Serikali Mtumba Jijini Dodoma Desemba 2, 2021.
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TBA inatekeleza Mradi wa Ujenzi wa Jengo la Ofisi ya Rais, Menejimenti ya
Utumishi wa Umma na Utawala Bora katika Mji wa Serikali Mtumba Jijini
Dodoma kama Mkandarasi. Katika Mradi wa Ujenzi wa Mji wa Serikali awamu
ya pili, TBA imefanya ubunifu wa majengo ya Wizara 24 na Taasisi 4 na sasa
inasimamia ujenzi wa majengo ya Wizara 13 na Taasisi 4 kama Mshauri Elekezi.
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Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Kassim Majaliwa
Majaliwa (Mb) akikata utepe kuashiria ufunguzi wa Jengo la Ofisi ya Mkuu wa
Wilaya ya Mkalama Mkoani Singida Julai 17, 2022. Jengo hilo limebuniwa na
kujengwa na TBA kama Mkandarasi na Mshauri Elekezi.
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Jengo la Ofisi ya Mkuu wa Wilaya ya Mkalama Mkoani Singida lililofunguliwa
na Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Kassim Majaliwa
Majaliwa (Mb) Julai 17, 2022.
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Waziri wa Ujenzi na Uchukuzi Mhe. Prof. Makame Mbarawa akimkabidhi begi
lenye vitendea kazi Mwenyekiti mpya wa Bodi ya Ushauri ya TBA Arch. Dkt.
Ombeni Swai kuashiria uzinduzi wa Bodi hiyo wakati wa hafla iliyofanyika
Jijini Dar es Salaam Julai 21, 2022.

Waziri wa Ujenzi na Uchukuzi Mhe. Prof. Makame Mbarawa (katikati kwa
waliokaa) akiwa kwenye picha ya pamoja na Bodi ya Ushauri, Menejimenti na
baadhi ya Watumishi wa TBA mara baada ya Hafla fupi ya Uzinduzi wa Bodi
hiyo iliyofanyika Julai 21, 2022 Jijini Dar es Salaam.
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Waziri wa Ujenzi na Uchukuzi Mhe. Prof. Makame Mbarawa akikata utepe
kuashiria ufunguzi rasmi wa nyumba za makazi za Magomeni Kota awamu
ya pili Machi 29, 2023. Ufunguzi huu ulienda sambamba na ufunguzi wa
nyumba zilizojengwa na TBA katika eneo la Masaki jijini Dar es Salaam.
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Muonekano wa jengo la sakafu 6 Muonekano wa jengo la sakafu nane

(ghorofa 5) lenye uwezo wa kuchukua (ghorofa 7) lenye uwezo wa kuchukua

familia 12 lililojengwa na TBA katika familia 16 lililojengwa na TBA katika

eneo la Masaki Jijini Dar es Salaam. eneo la Magomeni Kota awamu ya pili
Jijini Dar es Salaam.
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Muonekano wa Jengo la Ofisi ya Tanesco Mkoa wa Geita ambalo limebuniwa
na kujengwa na TBA kama Mkandarasi na Mshauri Elekezi. Jengo hilo
limeshakamilika na kukabidhiwa kwa matumizi tangu Januari 11, 2023.
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Muonekano wa Jengo la Ofisi ya Tanesco wilaya ya Chato ambalo limebuniwa
na kujengwa na TBA kama Mkandarasi na Mshauri Elekezi. Jengo hilo
limeshakamilika na kukabidhiwa kwa matumizi tangu Januari 10, 2023.

Muonekano wa jengo la ofisi ya Makao Makuu ya Tanesco Jijini Dodoma
ambalo limejengwa na TBA kama Mkandarasi.
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Muonekano wa jengo la ofisi ya Mkuu wa Wilaya ya Nyangh'wale Mkoani
Geita ambalo limebuniwa na ujenzi wake kusimamiwa na TBA. Jengo hilo
limeshakamilika na kukabidhiwa kwa matumizi tangu Januari 31, 2023.

Muonekano wa jengo la ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Geita ambalo limebuniwa na
ujenzi wake kusimamiwa na TBA. Jengo hilo limeshakamilika na kukabidhiwa
kwa matumizi tangu Novemba 07, 2022.
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Muonekano wa jengo la ofisi ya Mkuu wa Wilaya ya Mbogwe Mkoani
Geita ambalo limebuniwa na ujenzi wake kusimamiwa na TBA. Jengo hilo
limeshakamilika na kukabidhiwa kwa matumizi tangu Februari 02, 2023.
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Muonekano wa jengo la ofisi ya Mkuu wa Wilaya ya Ikungi Mkoani Singida
ambalo limebuniwa na ujenzi wake kusimamiwa na TBA. Jengo hilo
limeshakamilika na kukabidhiwa kwa matumizi.
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Muonekano wa nyumba ya makazi ya Jaji ambayo imebuniwa na kujengwa
na TBA Mkoani Kilimanjaro.
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Muonekano wa nyumba ya makazi ya Jaji ambayo imebuniwa na kujengwa
na TBA Mkoani Tabora.
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Muonekano wa nyumba ya makazi ya Jaji ambayo imebuniwa na kujengwa
na TBA Mkoani Shinyanga.
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Mradi wa Ujenzi wa Jengo la ghorofa 11 kwa ajili ya makazi ya Watumishi
wa Umma katika eneo la Simeon Jijini Arusha unaotekelezwa na TBA kama
Mkandarasi na Mshauri Elekezi.
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Ubunifu wa nyumba za makazi ya Watumishi wa Umma katika eneo la Temeke
jijini Dar es Salaam.

Muonekano wa Mradi wa Ujenzi wa nyumba za makazi ya watumishi wa
umma katika eneo la Temeke Jijini Dar es Salaam unaotekelezwa na TBA
kama Mkandarasi na Mshauri Elekezi.

www.tha.go.tz @ @wakalawamajengotanzania




Regional Manager,
Tanzania Buildings Agency,
2 Mahakama Road,

P.O. Box 2400,

51108 Gangilonga, Iringa.
Tel: +255-26-2701020
Email: rm.iringa@tba.go.tz

Regional Manager

Tanzania Buildings Agency,

13 Morogoro Road,

P.O. Box 30,

41102 Viwandani, Dodoma.
Tel: +255-26-2321022

Email: rm.dodoma@tba.go.tz

Regional Manager,
Tanzania Buildings Agency,
1 GPSA Street,

P.O. Box 5996,

21113 Mwanzange, Tanga.
Tel: +255-738 693 728
Email: rm.tanga@tba.go.tz

Regional Manager,
Tanzania Buildings Agency,
04 Sabasaba Road,

P.O. Box 6330,

Mbeya, Tanzania.

Tel: +255-25-2500040
Email: rm.mbeya@tba.go.tz

Regional Manager,
Tanzania Buildings Agency,
03 Rajin Road,

P.O. Box 719,

31109 Musoma, Mara.
Tel: +255-23-2402560
Email: rm.mara@tba.go.tz

Regional Manager,

Tanzania Buildings Agency,
16 Station Road,

Capri-Point Street,

P.O. Box 1453,

33101 Mwanza, Tanzania.
Tel: +255-28-2503122
Email: rm.mwanza@tba.go.tz

Regional Manager,
Tanzania Buildings Agency,
6 Kawawa Road,

P.O. Box 1052,

65101 Matopeni, Lindi MC.
Tel: +255-23-2202470
Email: rm.lindi@tba.go.tz

Regional Manager,
Tanzania Buildings Agency,
6 Road,

llembo Street,

P.0. Box 152,

Mpanda, Katavi.

Tel: +255-73-7205906
Email: rm.katavi@tba.go.tz

Regional Manager,
Tanzania Buildings Agency,
69 Simon Sirro Road,

P.O. Box 416,

30150 Bombambili, Geita.
Tel: +255-28-2520213
Email: rm.geita@tba.go.tz

REGIONAL OFFICES

Regional Manager,

Tanzania Buildings Agency,

26 Kasulu Road,

P.0. Box 1303,

47103 Mwanga Kaskazini, Kigoma.
Tel: +255-28-2988120

Fax: 028-2803701

Email: rm.kigoma@tba.go.tz

Regional Manager,

Tanzania Buildings Agency,

4 TBA Road,

P.O. Box 159,

39103 Somanda, Bariadi — Simiyu.
Tel: +255-28-2700088

Email: rm.simiyu@tba.go.tz

Regional Manager,

Tanzania Buildings Agency,

2 Sabasaba Road,

P.O. Box 492,

59101 Njombe, Tanzania.
Tel: +255-26-2782733
Email: rm.njombe@tba.go.tz

Regional Manager,
Tanzania Buildings Agency,
2 Liti Road,

P.O. Box 6,

43101 Singida, Tanzania.
Tel: +255-26-2502875
Email: rm.singida@tba.go.tz

Regional Manager,
Tanzania Buildings Agency,
9 Ujenzi Road,

P.O. Box 355,

35108 Kagera, Tanzania.
Tel: +255-28-2220754
Email: rm.kagera@tba.go.tz

Regional Manager,

Tanzania Buildings Agency,
01 TEMESA Road,

P.O. Box 368,

27103 Bagara, Manyara.

Tel: +255-27-2510043

Email: rm.manyara@tba.go.tz

Regional Manager,
Tanzania Buildings Agency,
Ujenzi Yard,

P.O. Box 30150,

Kibaha - Pwani, Tanzania.
Tel: +255-23-2935015
Email: rm.pwani@tba.go.tz

Regional Manager,

Tanzania Buildings Agency,

18 Mwanza Road,

P.O. Box 62,

37182 Chamaguha, Shinyanga.
Tel: +255-22-2762882

Email: rm.shinyanga@tba.go.tz

Regional Manager,

Tanzania Buildings Agency,

25 Simba Road,

P.O. Box 570,

67105 Uwanja wa Taifa, Morogoro.
Tel: +255-23-2613819

Email: rm.morogoro@tba.go.tz

Regional Manager,
Tanzania Buildings Agency,
Wachaga Road,

P.O. Box 12826,

23104 Levolosi, Arusha.

Tel: +255-27-2548241
Email: rm.arusha@tba.go.tz

Regional Manager,

Tanzania Buildings Agency,

21 Bongoyo Road,

P.O. Box 90272,

Dar es Salaam, Tanzania.

Tel: +255-22-2667814

Email: rm.daressalaam@tba.go.tz

Regional Manager,
Tanzania Buildings Agency,
P.O. Box 2133,

Tabora, Tanzania.

Tel: +255-26-2605237
Email: rm.tabora@tba.go.tz

Regional Manager,

Tanzania Buildings Agency,

09 Old Moshi Road,

P.O. Box 3051,

25101 Mawenzi, Moshi - Kilimanjaro.
Tel: +255-27-2750328

Email: rm.kilimanjaro@tba.go.tz

Regional Manager,

Tanzania Buildings Agency,
P.O. Box 505,

Mtwara, Tanzania.

Tel: +255-23-2333271
Email: rm.mtwara@tba.go.tz

Regional Manager,
Tanzania Buildings Agency,
97 Mbeya Road,

P.O. Box 330,

55102 Sumbawanga CBD.
Tel: +255-25-2801045
Email: rm.rukwa@tba.go.tz

Regional Manager,

Tanzania Buildings Agency,

74 Kawawa Road,

P.O. Box 31,

57102 Misufini Songea, Ruvuma.
Tel: +255-25-2600493

Email: rm.ruvuma@tba.go.tz

Regional Manager,

Tanzania Buildings Agency,
P.O. Box 137,

Songwe, Tanzania.

Tel: +255-25-2580274
Email: rm.songwe@tba.go.tz

Proudly Housing Public Servants in Tanzania

www.tha.go.tz © [f @ @ @wakalawamajengotanzania




WAKALA WA MAJENGO TANZANIA (TBA)

, o G, ﬁ, wakalawamajengotanzania

Proudly Housing Public Servants in Tanzania



